413709

एस.टी. बस स्थानक

श्रीरामपूर बस स्थानक

( फोन नं. - ०२४२२-२२२२३८)

बसचे वेळापत्रक खाली उपलब्ध केलेले आहे तरी वेळापत्रकात काही बदल असु शाकतो वरील फोन वर संपर्क साधून प्रवास करावा.

श्रीरामपूर बस स्थानक फोटो गॅलरी





ऑनलाइन बस तिकीट बुकींग व्हिडिओ

नेवासाकडे जाणाऱ्या गाड्या

Sr. No. From Stop To Stop Bus Service Origin Stop Time
1 AHMEDNAGAR MALIWADA via RAHURI RAVER Ordinary Express 0:00:00
2 SHANISHINGANAPUR RAVER Ordinary Express 0:00:00
3 LASALGAON via YEOLA PATHARDI Ordinary Express 4:00:00
4 LASALGAON via SHEVGAON BEED Ordinary Express 5:00:00
5 NASIK via SHEVGAON MAJALGAON Day Ordinary 5:30:00
6 SHRIRAMPUR via MANMAD SHRIRAMPUR FATA Ordinary Express 6:00:00
7 YEOLA BEED Ordinary Express 6:00:00
8 DHULE via SHIRDI PATHARDI Ordinary Express 6:15:00
9 YEOLA BEED Day Ordinary 7:00:00
10 KALYAN via SAKUR NEWASA Day Ordinary 7:00:00
11 SHANISHINGANAPUR RAVER Ordinary Express 7:00:00
12 AKOLE via BABHALESHWAR PAITHAN Day Ordinary 7:05:00
13 NASIK MAHAMARG via TALEGAON NEWASA Day Ordinary 7:30:00
14 AKOLE via BABHALESHWAR PAITHAN Day Ordinary 7:45:00
15 SELVASA NEWASA Day Ordinary 8:30:00
16 SAPTASHRUNGI GAD MOHATADEVI Day Ordinary 9:15:00
17 SHIRDI PAITHAN Day Ordinary 9:30:00
18 NASIK MAHAMARG GEORAI Ordinary Express 10:30:00
19 SHRIRAMPUR via SHEVGAON PATHARDI Day Ordinary 11:00:00
20 SHIRDI via NEWASA WASHIM Day Ordinary 11:00:00
21 SANGAMNER via SHEVGAON GEORAI Day Ordinary 11:00:00
22 SHENDI via BHANDARDARA DAM NEWASA Day Ordinary 12:30:00
23 AKOLE BEED Ordinary Express 13:00:00
24 NASIK MAHAMARG via SANGAMNER NEWASA Day Ordinary 13:30:00
25 DHULE NEWASA Day Ordinary 14:30:00
26 SHRIRAMPUR via SHEVGAON PATHARDI Day Ordinary 15:30:00
27 SANGAMNER NEWASA Day Ordinary 15:30:00
28 SHIRDI SHEVGAON Day Ordinary 15:45:00
29 SHIRDI SHEVGAON Day Ordinary 17:00:00
30 SANGAMNER NEWASA Day Ordinary 17:00:00

राहुरीकडे जाणाऱ्या गाड्या

Sr. No. From Stop To Stop Bus Service Origin Stop Time
1 RAVER SHANISHINGANAPUR Ordinary Express 0:00:00
2 RAVER via RAHURI AHMEDNAGAR MALIWADA Ordinary Express 0:00:00
3 SHRIRAMPUR SHIVAJI NAGAR PUNE Day Ordinary 5:00:00
4 SHRIRAMPUR via TARAKPUR SHIVAJI NAGAR PUNE Ordinary Express 5:00:00
5 SHRIRAMPUR SHIVAJI NAGAR PUNE Day Ordinary 5:15:00
6 SHRIRAMPUR SHIVAJI NAGAR PUNE Day Ordinary 5:30:00
7 DHULE via PUNTAMBA SHIVAJI NAGAR PUNE Ordinary Express 6:00:00
8 SHRIRAMPUR via TARAKPUR SHIVAJI NAGAR PUNE Semi Luxury 6:00:00
9 SHRIRAMPUR SHIVAJI NAGAR PUNE Day Ordinary 6:00:00
10 SHRIRAMPUR via TARAKPUR SHIVAJI NAGAR PUNE Ordinary Express 6:00:00
11 AURANGABAD RAHURI Day Ordinary 6:00:00
12 SHRIRAMPUR BARAMATI Ordinary Express 6:00:00
13 SHRIRAMPUR via TARAKPUR SHIVAJI NAGAR PUNE Ordinary Express 6:01:00
14 SHRIRAMPUR via TARAKPUR SHIVAJI NAGAR PUNE Semi Luxury 6:05:00
15 SHRIRAMPUR via DAUND KOLHAPUR Semi Luxury 6:29:00
16 SHRIRAMPUR via DAUND KOLHAPUR Day Ordinary 6:30:00
17 SHRIRAMPUR PATHARDI Day Ordinary 6:30:00
18 SARALA BET AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 6:30:00
19 KOPARGAON via PUNTAMBA AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 7:00:00
20 SHRIRAMPUR via LAVASA SHRIRAMPUR FATA Ordinary Express 7:00:00
21 SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 7:00:00
22 SHRIRAMPUR SHIVAJI NAGAR PUNE Semi Luxury 7:00:00
23 SHRIRAMPUR via TARAKPUR SHIVAJI NAGAR PUNE Semi Luxury 7:00:00
24 KOPARGAON via PUNTAMBA AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 7:01:00
25 SHRIRAMPUR via TARAKPUR SHIVAJI NAGAR PUNE Ordinary Express 7:01:00
26 KOPARGAON via PUNTAMBA AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 7:02:00
27 KOPARGAON via PUNTAMBA AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 7:03:00
28 KOPARGAON via PUNTAMBA AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 7:04:00
29 KOPARGAON via PUNTAMBA AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 7:05:00
30 KOPARGAON via PUNTAMBA AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 7:06:00
31 KOPARGAON via PUNTAMBA AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 7:07:00
32 KOPARGAON via PUNTAMBA AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 7:08:00
33 KOPARGAON via PUNTAMBA AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 7:09:00
34 SHRIRAMPUR BARAMATI Day Ordinary 7:14:00
35 SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 7:15:00
36 SHRIRAMPUR PATHARDI Day Ordinary 7:15:00
37 SHRIRAMPUR SHIVAJI NAGAR PUNE Semi Luxury 7:30:00
38 SHRIRAMPUR PANDHARPUR Ordinary Express 7:30:00
39 SHRIRAMPUR AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 7:45:00
40 SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 7:45:00
41 KANNAD RAHURI Ordinary Express 7:45:00
42 CHITALI via SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 8:00:00
43 SHRIRAMPUR SHIVAJI NAGAR PUNE Day Ordinary 8:00:00
44 SHRIRAMPUR PATHARDI Day Ordinary 8:00:00
45 KOPARGAON via PUNTAMBA AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 8:00:00
46 HAREGAON via SHRIRAMPUR AHMEDNAGAR Day Ordinary 8:00:00
47 SHRIRAMPUR TULJAPUR Day Ordinary 8:00:00
48 SHRIRAMPUR via KOLHAPUR ADMAPUR Day Ordinary 8:00:00
49 SHRIRAMPUR RAHURI Ordinary 8:00:00
50 HAREGAON via SHRIRAMPUR AHMEDNAGAR Day Ordinary 8:15:00
51 SHRIRAMPUR AKKALKOT Ordinary Express 8:15:00
52 SHRIRAMPUR RAHURI Ordinary 8:30:00
53 CHITALI via SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 8:30:00
54 SHRIRAMPUR AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 8:30:00
55 SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 8:45:00
56 CHITALI via SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 8:45:00
57 SHRIRAMPUR via SONAI CHANDA Day Ordinary 8:45:00
58 SHRIRAMPUR AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 9:00:00
59 SHRIRAMPUR via SWARGATE, PUNE KOLHAPUR Day Ordinary 9:00:00
60 SHRIRAMPUR via JAMKHED MALKAPUR Day Ordinary 9:00:00
61 SHRIRAMPUR SHRIGONDA Day Ordinary 9:00:00
62 SHRIRAMPUR PATHARDI Day Ordinary 9:15:00
63 CHITALI via SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 9:15:00
64 SHRIRAMPUR via KARANJI PATHARDI Day Ordinary 9:20:00
65 SHRIRAMPUR SHIVAJI NAGAR PUNE Semi Luxury 9:30:00
66 SHRIRAMPUR AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 9:30:00
67 SHRIRAMPUR via WAMBORI MADHI Day Ordinary 9:30:00
68 SHRIRAMPUR via SONAI CHANDA Day Ordinary 9:45:00
69 SHRIRAMPUR RAHURI Ordinary 10:00:00
70 RAVER SHANISHINGANAPUR Ordinary Express 10:00:00
71 SHRIRAMPUR TULJAPUR Day Ordinary 10:00:00
72 SHRIRAMPUR SHIVAJI NAGAR PUNE Day Ordinary 10:00:00
73 SHRIRAMPUR PUNE RLY. STN. Day Ordinary 10:00:00
74 SHRIRAMPUR via JAMKHED MALKAPUR Day Ordinary 10:00:00
75 SHRIRAMPUR via GHODEGAON MADHI Day Ordinary 10:00:00
76 SHRIRAMPUR AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 10:00:00
77 CHITALI via SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 10:00:00
78 SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 10:05:00
79 SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 10:10:00
80 SHRIRAMPUR via SONAI CHANDA Day Ordinary 10:30:00
81 SHRIRAMPUR RAHURI Ordinary 10:30:00
82 SHRIRAMPUR AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 10:30:00
83 SHRIRAMPUR AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 10:31:00
84 SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 10:45:00
85 SHRIRAMPUR via LAKH RAHURI Day Ordinary 10:45:00
86 SHRIRAMPUR via LAKH RAHURI Day Ordinary 10:46:00
87 SHRIRAMPUR AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 11:00:00
88 SHRIRAMPUR SHIVAJI NAGAR PUNE Day Ordinary 11:00:00
89 SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 11:00:00
90 SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 11:15:00
91 SHRIRAMPUR AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 11:15:00
92 SHRIRAMPUR AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 11:29:00
93 SHRIRAMPUR via SWARGATE, PUNE KOLHAPUR Day Ordinary 11:30:00
94 SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 11:30:00
95 SHRIRAMPUR AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 11:30:00
96 SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 12:00:00
97 SHRIRAMPUR RAHURI Ordinary 12:00:00
98 SHRIRAMPUR AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 12:00:00
99 SHRIRAMPUR SHIVAJI NAGAR PUNE Day Ordinary 12:00:00
100 SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 12:20:00
101 SHRIRAMPUR via SONAI CHANDA Day Ordinary 12:30:00
102 SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 12:30:00
103 SHRIRAMPUR via AHMEDNAGAR MALIWADA AKLUJ Day Ordinary 12:30:00
104 SHRIRAMPUR RAHURI Ordinary 12:30:00
105 SHRIRAMPUR SHIVAJI NAGAR PUNE Day Ordinary 12:30:00
106 SHRIRAMPUR SHIVAJI NAGAR PUNE Day Ordinary 13:00:00
107 SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 13:30:00
108 SHRIRAMPUR AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 13:30:00
109 SHRIRAMPUR SHIVAJI NAGAR PUNE Day Ordinary 13:30:00
110 SHRIRAMPUR SHIVAJI NAGAR PUNE Day Ordinary 14:00:00
111 GANGAPUR RAHURI Day Ordinary 14:00:00
112 SHRIRAMPUR AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 14:00:00
113 SHRIRAMPUR RAHURI Ordinary 14:00:00
114 SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 14:00:00
115 SHRIRAMPUR PATHARDI Day Ordinary 14:01:00
116 SHRIRAMPUR via LAKH RAHURI Day Ordinary 14:15:00
117 SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 14:15:00
118 SHRIRAMPUR PATHARDI Day Ordinary 14:15:00
119 SHRIRAMPUR AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 14:30:00
120 SHRIRAMPUR RAHURI Ordinary 14:30:00
121 AURANGABAD RAHURI Day Ordinary 14:30:00
122 SHRIRAMPUR AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 14:31:00
123 SHRIRAMPUR SHIVAJI NAGAR PUNE Semi Luxury 15:00:00
124 SHRIRAMPUR AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 15:00:00
125 SHRIRAMPUR via AHMEDNAGAR SWARGATE, PUNE Semi Luxury 15:00:00
126 SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 15:00:00
127 SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 15:15:00
128 SHRIRAMPUR BARAMATI MIDC Semi Luxury 15:30:00
129 SHRIRAMPUR AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 15:30:00
130 SHRIRAMPUR AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 16:00:00
131 SHRIRAMPUR SHIVAJI NAGAR PUNE Day Ordinary 16:00:00
132 SHRIRAMPUR RASTAPUR Day Ordinary 16:00:00
133 SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 16:00:00
134 SARALA BET PARNER Day Ordinary 16:15:00
135 SHRIRAMPUR AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 16:15:00
136 SHRIRAMPUR via TAKLIMIYA RAHURI Day Ordinary 16:30:00
137 SHRIRAMPUR AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 16:30:00
138 SHRIRAMPUR AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 16:31:00
139 SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 17:00:00
140 SHRIRAMPUR SHIVAJI NAGAR PUNE Semi Luxury 17:00:00
141 SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 17:15:00
142 SHRIRAMPUR AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 17:15:00
143 SHRIRAMPUR via RAHURI WAMBORI Day Ordinary 17:15:00
144 SHRIRAMPUR via MIRAJEAON . RASHIN Day Ordinary 17:30:00
145 SHRIRAMPUR AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 17:30:00
146 KOPARGAON via RAHURI MAHADUK Day Ordinary 17:30:00
147 SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 17:40:00
148 SHRIRAMPUR via LAKH RAHURI Day Ordinary 17:45:00
149 SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 18:00:00
150 SHRIRAMPUR via KARANJI PATHARDI Day Ordinary 18:15:00
151 SHRIRAMPUR AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 18:15:00
152 SHRIRAMPUR AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 18:45:00
153 SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 19:00:00
154 SHRIRAMPUR via KOLHAPUR ADMAPUR Night Express 19:00:00
155 SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 19:20:00
156 SHRIRAMPUR AHMEDNAGAR MALIWADA Day Ordinary 19:45:00
157 SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 20:00:00
158 SHRIRAMPUR SHIVAJI NAGAR PUNE Day Ordinary 20:30:00
159 SHRIRAMPUR RAHURI Day Ordinary 20:45:00

बाभळेश्वरकडे जाणाऱ्या गाड्या

Sr. No. From Stop To Stop Bus Service Origin Stop Time
1 JALNA SANGAMNER Ordinary Express 6:45:00
2 MOHATADEVI SAPTASHRUNGI GAD Day Ordinary 7:00:00
3 AMBAD SHIRDI Day Ordinary 7:00:00
4 BEED YEOLA Day Ordinary 7:00:00
5 JALNA SANGAMNER Ordinary Express 13:15:00
6 RAVER via AURANGABAD NARAYANGAON Ordinary Express 0:00:00
7 HAREGAON via SHIRDI KOPARGAON Day Ordinary 0:00:00
8 AHERI via CHIKHALI SHIRDI Night Express 0:15:00
9 PATHARDI via YEOLA LASALGAON Ordinary Express 4:00:00
10 PAITHAN via NEVASA LASALGAON Ordinary Express 4:00:00
11 SHRIRAMPUR PIMPALGAON Ordinary Express 4:00:00
12 MAHUR KOPARGAON Day Ordinary 5:30:00
13 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Ordinary Express 5:30:00
14 SHRIRAMPUR via AKOLE KASARA Day Ordinary 5:45:00
15 NEWASA via SANGAMNER NASIK MAHAMARG Ordinary Express 6:00:00
16 KARANJA SHIRDI Ordinary Express 6:00:00
17 SHEVGAON SHIRDI Day Ordinary 6:00:00
18 PATHARDI NASIK CBS Semi Luxury 6:00:00
19 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Ordinary Express 6:00:00
20 SHRIRAMPUR MALEGAON Day Ordinary 6:00:00
21 SHEVGAON DHULE Ordinary Express 6:00:00
22 PARALI NANDGAON Ordinary Express 6:00:00
23 SHRIRAMPUR via SANGAMNER KALYAN Ordinary Express 6:00:00
24 CHIKHALI SHIRDI Ordinary Express 6:00:00
25 AKKALKOT via SHEVGAON SHIRDI Day Ordinary 6:00:00
26 PARALI via NEVASA TRIMBAKESHWAR Semi Luxury 6:00:00
27 AKKALKOT via SHEVGAON SHIRDI Day Ordinary 6:15:00
28 MURTIZAPUR SHIRDI Ordinary Express 6:15:00
29 SHEVGAON via NEVASA NASIK MAHAMARG Day Ordinary 6:15:00
30 PATHARDI NASIK CBS Ordinary Express 6:16:00
31 BEED KOPARGAON Ordinary Express 6:30:00
32 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Ordinary Express 6:30:00
33 TULJAPUR via YEOLA NANDURIGAD Day Ordinary 6:30:00
34 NEWASA via SANGAMNER NASIK MAHAMARG Ordinary Express 6:30:00
35 SHRIRAMPUR NASIK CBS Day Ordinary 6:30:00
36 SHRIRAMPUR MANMAD Day Ordinary 6:30:00
37 NEVASA NASIK CBS Ordinary Express 6:30:00
38 JALNA SANGAMNER Ordinary Express 6:30:00
39 BEED AKOLE Ordinary Express 6:30:00
40 SHRIRAMPUR NASIK CBS Ordinary Express 6:45:00
41 NEVASA via SANGAMNER NANDURIGAD Day Ordinary 6:45:00
42 AURANGABAD SHIRDI Day Ordinary 6:45:00
43 SHRIRAMPUR via SAKUR PARNER Day Ordinary 6:45:00
44 AKOLA via NEVASA KOPARGAON Day Ordinary 7:00:00
45 SHRIRAMPUR DHULE Day Ordinary 7:00:00
46 LONAR KOPARGAON Day Ordinary 7:00:00
47 NEVASA PETH Day Ordinary 7:00:00
48 PARALI NANDGAON Ordinary Express 7:00:00
49 YAVATMAL via NEVASA SHIRDI Ordinary Express 7:00:00
50 SHRIRAMPUR via LONI TAMBHERE Day Ordinary 7:00:00
51 SHRIRAMPUR via LONI NASIK CBS Day Ordinary 7:00:00
52 NEVASA TRIMBAKESHWAR Day Ordinary 7:00:00
53 SHRIRAMPUR via SANGAMNER NANDURIGAD Day Ordinary 7:00:00
54 KARANJA SHIRDI Ordinary Express 7:00:00
55 SILLOD via SINNAR NASIK CBS Ordinary Express 7:00:00
56 RAVER via NEVASA SANGAMNER Day Ordinary 7:00:00
57 PAITHAN via SHRIRAMPUR NASIK CBS Ordinary Express 7:00:00
58 AURANGABAD SHIRDI Day Ordinary 7:00:00
59 SHEVGAON SANGAMNER Day Ordinary 7:00:00
60 PATHARDI via SHRIRAMPUR SHIRDI Day Ordinary 7:00:00
61 NEWASA DHULE Day Ordinary 7:00:00
62 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Ordinary Express 7:00:00
63 SHRIRAMPUR via LONI SANGAMNER Day Ordinary 7:00:00
64 SHRIRAMPUR via BABHALESHWAR LONI Day Ordinary 7:15:00
65 SHRIRAMPUR via LONI NASIK MAHAMARG Ordinary Express 7:15:00
66 AURANGABAD SHIRDI Day Ordinary 7:15:00
67 SHRIRAMPUR via SURAT UDHANA Ordinary Express 7:15:00
68 SHRIRAMPUR SURAT Day Ordinary 7:15:00
69 SHEVGAON via NEVASA NASIK MAHAMARG Semi Luxury 7:30:00
70 TULJAPUR via NEVASA SAPTASHRUNGI GAD Ordinary Express 7:30:00
71 AURANGABAD SHIRDI Day Ordinary 7:30:00
72 SHRIRAMPUR via SANGAMNER AKOLE Day Ordinary 7:45:00
73 MAHUR SHIRDI Day Ordinary 7:45:00
74 SHRIRAMPUR via BABHALESHWAR LONI Day Ordinary 7:45:00
75 NEVASA NASIK CBS Semi Luxury 7:45:00
76 AURANGABAD SHIRDI Day Ordinary 7:45:00
77 SHRIRAMPUR via BABHALESHWAR LONI Day Ordinary 8:00:00
78 PAITHAN SHIRDI Day Ordinary 8:00:00
79 NEWASA SELVASA Day Ordinary 8:00:00
80 HAREGAON AKOLE Day Ordinary 8:00:00
81 SILLOD SINNAR Ordinary Express 8:00:00
82 SHRIRAMPUR LONI I.T.I. Day Ordinary 8:00:00
83 PAITHAN SHIRDI Day Ordinary 8:00:00
84 SHRIRAMPUR MUMBAI CENTRAL Day Ordinary 8:00:00
85 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Ordinary Express 8:00:00
86 NEWASA via BHANDARDARA DAM SHENDI Day Ordinary 8:00:00
87 MADHI via NEVASA NASIK Day Ordinary 8:00:00
88 PATHARDI NASIK CBS Day Ordinary 8:00:00
89 NEVASA via BABHALESHWAR SHIRDI Day Ordinary 8:00:00
90 HAREGAON via SHRIRAMPUR SANGAMNER Day Ordinary 8:00:00
91 SILLOD SHIRDI Day Ordinary 8:01:00
92 SHRIRAMPUR via BABHALESHWAR PAREL Ordinary Express 8:01:00
93 PATHARDI NASIK CBS Day Ordinary 8:01:00
94 SHRIRAMPUR via BABHALESHWAR LONI Day Ordinary 8:10:00
95 RAVER via JALGAON SANGAMNER Ordinary Express 8:10:00
96 AURANGABAD SHIRDI Day Ordinary 8:15:00
97 NER via NEVASA SHIRDI Ordinary Express 8:15:00
98 SHEVGAON via NEVASA NASIK MAHAMARG Ordinary Express 8:30:00
99 SHEVGAON SANGAMNER Day Ordinary 8:30:00
100 WASHIM SHIRDI Ordinary Express 8:30:00
101 SHRIRAMPUR SANGAMNER Day Ordinary 8:45:00
102 WASHIM via NEWASA SHIRDI Day Ordinary 9:00:00
103 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Day Ordinary 9:00:00
104 PATHARDI NASIK CBS Semi Luxury 9:00:00
105 NEVASA NASIK CBS Ordinary Express 9:00:00
106 NEVASA via SANGAMNER ALANDI Day Ordinary 9:00:00
107 AKOT via SHEGAON SHIRDI Day Ordinary 9:00:00
108 UMARKHED SHIRDI Ordinary Express 9:00:00
109 SHRIRAMPUR via LONI SANGAMNER Day Ordinary 9:00:00
110 NEWASA via SANGAMNER NASIK MAHAMARG Day Ordinary 9:00:00
111 SHRIRAMPUR via LONI NASIK CBS Ordinary Express 9:00:00
112 SHRIRAMPUR NASIK CBS Day Ordinary 9:00:00
113 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Day Ordinary 9:01:00
114 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Ordinary Express 9:05:00
115 SHRIRAMPUR via KOLPEWADI NAVAPUR Day Ordinary 9:15:00
116 PATHARDI AKOLE Day Ordinary 9:15:00
117 SHRIRAMPUR via LONI SANGAMNER Day Ordinary 9:15:00
118 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Ordinary Express 9:15:00
119 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Ordinary Express 9:30:00
120 SHEVGAON SANGAMNER Day Ordinary 9:30:00
121 SHRIRAMPUR UMBRE BALAPUR Day Ordinary 9:30:00
122 SHRIRAMPUR via PRAVARA NAGAR UMBRI Day Ordinary 9:30:00
123 SHRIRAMPUR SANGAMNER Day Ordinary 9:45:00
124 MANGRULPIR SHIRDI Ordinary Express 9:45:00
125 SHRIRAMPUR via LONI SANGAMNER Day Ordinary 10:00:00
126 NEVASA NASIK CBS Ordinary Express 10:00:00
127 AURANGABAD AKOLE Day Ordinary 10:00:00
128 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Day Ordinary 10:00:00
129 TELHARA SHIRDI Ordinary Express 10:00:00
130 SHRIRAMPUR via BABHALESHWAR LONI Day Ordinary 10:00:00
131 MOHATADEVI NASIK MAHAMARG Day Ordinary 10:15:00
132 SHRIRAMPUR via TALEGAON DIGHE SANGAMNER Day Ordinary 10:15:00
133 SHRIRAMPUR SANGAMNER Day Ordinary 10:15:00
134 GEORAI via SHEVGAON SANGAMNER Day Ordinary 10:30:00
135 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Ordinary Express 10:30:00
136 RISOD SHIRDI Ordinary Express 10:30:00
137 SHRIRAMPUR ASHVI Day Ordinary 10:30:00
138 NEVASA via BABHALESHWAR SHIRDI Day Ordinary 10:30:00
139 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Day Ordinary 10:30:00
140 SHRIRAMPUR via BABHALESHWAR SHIRDI Day Ordinary 10:30:00
141 SHEVGAON via NEVASA NASIK MAHAMARG Semi Luxury 10:30:00
142 SHRIRAMPUR SANGAMNER Day Ordinary 10:45:00
143 RAVER via JALGAON SANGAMNER Day Ordinary 10:50:00
144 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Day Ordinary 11:00:00
145 NEVASA via BABHALESHWAR SHIRDI Ordinary Express 11:00:00
146 SHRIRAMPUR via LONI SANGAMNER Day Ordinary 11:00:00
147 SHRIRAMPUR via BABHALESHWAR SHIRDI Day Ordinary 11:00:00
148 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Day Ordinary 11:05:00
149 SHRIRAMPUR via LONI SANGAMNER Day Ordinary 11:15:00
150 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Day Ordinary 11:15:00
151 SHRIRAMPUR SONGAON Day Ordinary 11:30:00
152 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Ordinary Express 11:30:00
153 NEVASA via BABHALESHWAR SHIRDI Day Ordinary 11:30:00
154 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Day Ordinary 11:30:00
155 SHRIRAMPUR via LONI SONGAON Day Ordinary 11:30:00
156 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Ordinary Express 11:45:00
157 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Day Ordinary 12:00:00
158 AURANGABAD AKOLE Day Ordinary 12:00:00
159 NEVASA TRIMBAKESHWAR Semi Luxury 12:00:00
160 SHEVGAON via SINNAR WANI Day Ordinary 12:00:00
161 SHEVGAON MANMAD Day Ordinary 12:00:00
162 NEVASA via BABHALESHWAR SHIRDI Day Ordinary 12:00:00
163 SHEVGAON via NASIK TRIMBAKESHWAR Day Ordinary 12:00:00
164 SHRIRAMPUR NASIK CBS Ordinary Express 12:00:00
165 GEORAI via SHEVGAON SANGAMNER Day Ordinary 12:00:00
166 SHRIRAMPUR via SANGAMNER KALYAN Day Ordinary 12:00:00
167 PATHARDI NASIK CBS Semi Luxury 12:00:00
168 SHEVGAON MANMAD Day Ordinary 12:01:00
169 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Day Ordinary 12:05:00
170 NEVASA MALEGAON Day Ordinary 12:05:00
171 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Ordinary Express 12:15:00
172 PAITHAN KOPARGAON Ordinary Express 12:30:00
173 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Day Ordinary 12:30:00
174 NEVASA via BABHALESHWAR SHIRDI Day Ordinary 12:30:00
175 SHRIRAMPUR CHALISGAON Day Ordinary 12:30:00
176 AURANGABAD SHIRDI Day Ordinary 12:30:00
177 PAITHAN via BABHALESHWAR AKOLE Day Ordinary 12:30:00
178 SHEVGAON via NEVASA NASIK MAHAMARG Day Ordinary 12:30:00
179 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Day Ordinary 12:40:00
180 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Ordinary Express 12:45:00
181 SHRIRAMPUR BABHALESHWAR Day Ordinary 12:50:00
182 SHRIRAMPUR KALYAN Ordinary Express 13:00:00
183 NEVASA via MANMAD NANDURIGAD Day Ordinary 13:00:00
184 SHEVGAON SHIRDI Day Ordinary 13:00:00
185 PATHARDI via NASIK TRIMBAKESHWAR Day Ordinary 13:00:00
186 SHEVGAON LASALGAON Ordinary Express 13:00:00
187 PAITHAN via BABHALESHWAR AKOLE Day Ordinary 13:00:00
188 SHRIRAMPUR SANGAMNER Day Ordinary 13:00:00
189 PUSAD via HINGOLI SHIRDI Ordinary Express 13:00:00
190 BEED via SHEVGAON LASALGAON Ordinary Express 13:00:00
191 PATHARDI NASIK CBS Ordinary Express 13:01:00
192 PATHARDI NASIK CBS Ordinary Express 13:02:00
193 PATHARDI NASIK CBS Ordinary Express 13:03:00
194 SHRIRAMPUR via DAPODI SHIVAJI NAGAR PUNE Ordinary Express 13:15:00
195 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Ordinary Express 13:15:00
196 NEVASA via BABHALESHWAR SHIRDI Ordinary Express 13:30:00
197 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Ordinary Express 13:30:00
198 AURANGABAD SHIRDI Day Ordinary 13:30:00
199 SHRIRAMPUR NASIK CBS Ordinary Express 13:30:00
200 AURANGABAD via TALEGAON DIGHE NASIK MAHAMARG Day Ordinary 13:30:00
201 NEVASA TRIMBAKESHWAR Day Ordinary 13:30:00
202 NEVASA via MANMAD NANDURIGAD Day Ordinary 13:30:00
203 SHRIRAMPUR SANGAMNER Day Ordinary 13:30:00
204 NEVASA via BABHALESHWAR SHIRDI Day Ordinary 13:35:00
205 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Ordinary Express 13:45:00
206 SHRIRAMPUR SHIVAJI NAGAR PUNE Ordinary Express 13:45:00
207 SHRIRAMPUR via LONI NASIK CBS Day Ordinary 14:00:00
208 BEED via NEVASA SANGAMNER Day Ordinary 14:00:00
209 NEVASA via BABHALESHWAR SHIRDI Day Ordinary 14:00:00
210 PAITHAN SHIRDI Day Ordinary 14:00:00
211 SHRIRAMPUR via LONI SANGAMNER Day Ordinary 14:00:00
212 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Ordinary Express 14:00:00
213 AURANGABAD SHIRDI Day Ordinary 14:00:00
214 MOHATADEVI via SHRIRAMPUR SANGAMNER Day Ordinary 14:00:00
215 SHRIRAMPUR SONGAON Day Ordinary 14:00:00
216 PATHARDI via SHIRDI DHULE Ordinary Express 14:15:00
217 SHRIRAMPUR via LONI SANGAMNER Day Ordinary 14:15:00
218 SHEVGAON via NEVASA NASIK MAHAMARG Ordinary Express 14:15:00
219 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Ordinary Express 14:15:00
220 SHRIRAMPUR via LONI SANGAMNER Day Ordinary 14:20:00
221 SHRIRAMPUR SELVASA Day Ordinary 14:30:00
222 SHRIRAMPUR UMBRE BALAPUR Day Ordinary 14:30:00
223 PATHARDI NASIK CBS Ordinary Express 14:30:00
224 AURANGABAD SHIRDI Day Ordinary 14:30:00
225 SHRIRAMPUR via LONI SANGAMNER Day Ordinary 14:30:00
226 SHRIRAMPUR via BABHALESHWAR UMBRI BELAPUR Day Ordinary 14:30:00
227 PATHARDI via NASIK TRIMBAKESHWAR Day Ordinary 14:30:00
228 SHRIRAMPUR SANGAMNER Day Ordinary 14:45:00
229 SHRIRAMPUR via LONI NASIK MAHAMARG Ordinary Express 14:45:00
230 VAIJAPUR via KHAIRI NIMGAON SANGAMNER Day Ordinary 14:45:00
231 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Day Ordinary 15:00:00
232 SHEVGAON MALEGAON Day Ordinary 15:00:00
233 AURANGABAD SHIRDI Day Ordinary 15:00:00
234 BEED KOPARGAON Day Ordinary 15:00:00
235 MOHATADEVI via SHRIRAMPUR SANGAMNER Day Ordinary 15:00:00
236 PATHARDI AKOLE Day Ordinary 15:00:00
237 AURANGABAD SHIRDI Day Ordinary 15:01:00
238 SHRIRAMPUR NASIK CBS Ordinary Express 15:15:00
239 AURANGABAD SHIRDI Day Ordinary 15:30:00
240 AURANGABAD via GANGAPUR SHIRDI Day Ordinary 15:30:00
241 NEWASA via TALEGAON NASIK MAHAMARG Day Ordinary 15:30:00
242 NEVASA MALEGAON Ordinary Express 15:45:00
243 SHRIRAMPUR via PRAVARA NAGAR UMBRI Day Ordinary 15:45:00
244 PATHARDI NASIK CBS Ordinary Express 15:45:00
245 SHRIRAMPUR SANGAMNER Day Ordinary 16:00:00
246 SHEVGAON via NEVASA NASIK MAHAMARG Day Ordinary 16:00:00
247 SHRIRAMPUR UMBRE BALAPUR Day Ordinary 16:00:00
248 VAIJAPUR via KHAIRI NIMGAON SANGAMNER Day Ordinary 16:00:00
249 MADHI via NEVASA NASIK Day Ordinary 16:00:00
250 SHRIRAMPUR LONI I.T.I. Day Ordinary 16:15:00
251 AURANGABAD via NEVASA KOPARGAON Day Ordinary 16:15:00
252 AURANGABAD via GANGAPUR SHIRDI Day Ordinary 16:30:00
253 SHRIRAMPUR PAITHAN Day Ordinary 16:30:00
254 GEORAI via SHEVGAON SANGAMNER Day Ordinary 16:30:00
255 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Ordinary Express 16:30:00
256 SHRIRAMPUR NASIK CBS Day Ordinary 17:00:00
257 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Ordinary Express 17:00:00
258 AURANGABAD via NEVASA KOPARGAON Day Ordinary 17:30:00
259 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Day Ordinary 17:30:00
260 SHRIRAMPUR via SONGAON ASHVI BUDRUK Day Ordinary 17:45:00
261 AURANGABAD via NEVASA KOPARGAON Day Ordinary 17:45:00
262 SHRIRAMPUR BABHALESHWAR Day Ordinary 17:45:00
263 SHRIRAMPUR BABHALESHWAR Day Ordinary 17:50:00
264 SHRIRAMPUR YEOLA Day Ordinary 18:15:00
265 AURANGABAD via NEVASA KOPARGAON Day Ordinary 18:30:00
266 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Day Ordinary 18:30:00
267 SHRIRAMPUR via LONI SONGAON Day Ordinary 18:45:00
268 SHRIRAMPUR via LONI SONGAON Day Ordinary 19:30:00
269 SHRIRAMPUR via LONI ASHVI BUDRUK Day Ordinary 19:45:00
270 SHRIRAMPUR SONGAON Day Ordinary 19:45:00
271 SHRIRAMPUR via LONI ASHVI BUDRUK Day Ordinary 19:46:00
272 AURANGABAD via NEVASA SHIRDI Day Ordinary 20:00:00
273 AURANGABAD via NEVASA KOPARGAON Day Ordinary 20:00:00
274 SHRIRAMPUR MUMBAI CENTRAL Night Express 22:00:00

             श्रीरामपूर शहराला भव्य-दिव्य मोठे बस स्टँड लाभलेलं आहे. त्याचे क्षेत्रफळ ३ हेक्टर २ गुंठे असल्याचे समजते. त्याची स्थापना १७ डिसेंबर १९६० साली झाली. बस स्टँड हे श्रीरामपूरच्या मध्यवर्ती ठिकाणी असुन त्यासमोरच रेल्वे स्टेशन आहे. त्यामुळे रेल्वेतुन उतरलेल्या प्रवाशांना बसने प्रवास करणे    सोयीस्कर झालेले आहे.

श्रीरामपूर या शहराच्या साधारण ७४ बस असुन १३६ वाहक (कंडक्टर) व १२९ चालक (ड्रायव्हर) व त्याचप्रमाणे श्रीरामपुरच्या कार्यशाळेत  ५४ कामगार असल्याचे समजते. त्याच प्रमाणे श्रीरामपूर या शहरातून भरपूर लांब प्रदेशापर्यत बसेस गेलेल्या आहेत उदा. नांदेड,कोल्हापूर,सुरत,इ.

शासनाने या बस स्टँडमध्ये खूप चांगल्या प्रकारच्या सुविधा उपलब्ध करुन दिल्या आहेत.  मानवसेवा चॅरिटेबल ट्रस्ट यांचेमार्फत  पिण्याच्या पाण्याची सोय आहे. इथे कँटींग  उपलब्ध  आहे. वेळापत्रक उपलब्ध असुन डीजीटल स्क्रीनवरही बसची वेळ दाखविली जाते. त्याचप्रमाणे बसची अनाउन्समेंट देखील केली जाते. विद्यार्थ्याचा पास, विमा, अपंगासाठी सवलत ,बस पास व इ. योजना  राबवल्या जातात.महिलांच्या सुरक्षिततेसाठी हिरकणी कक्षाची सोय आहे.  प्रवाशांच्या मागणीनुसार यात्रा, सण, उत्सव, काळात जादा गाड्यांची सोय केली जाते.

याठिकाणी एक दत्तमंदिर असुन तेथे दरवर्षी दत्तजयंती साजरी केली जाते. सुरक्षितता मोहिम, प्रवासी वाढवा विशेष अभियान, ईंधन बचत मोहिम, इ.ऊपक्रम   राबविले जातात.

देण्यात येणा-या प्रवासी सवलती 

१.शैक्षणिक सहलीसाठी विद्यार्थ्यांना देण्यात आलेले प्रांसगिक करार
(कि.मी. व बस संख्येचे बंधन नाही.)
५०%

विद्यार्थ्यांना देण्यात आलेल्या सवलती 

2. मोठ्या सुट्टीत घरी जाणे – येण्यासाठी ५०%
३. परिक्षेला जाणे – येण्यासाठी ५०%
४. आजारी आई-वडीलांना भेटण्यासाठी ५०%
५. कॅम्पला जाणे – येण्यासाठी ५०%

बसस्थानक प्रमुखांनी सह्या करून दिलेल्या विविध सवलती 

६. खेळाच्या स्पर्धा (शासकीय)

३३.३४%
७. खेळाच्या स्पर्धा ( शैक्षणिक) ५०%
८. महाराष्ट्र राज्यातील ६५ वर्ष वरील जेष्ठ नागरीक ५०%
९. ५ वी ते १० वर्गासाठी ग्रामिण भागातील विद्यार्थ्यांना मोफत प्रवास ५०%
१०. शालेय / कॉलेज विद्यार्थी सवलत (अँकॅडमीक) ६६.६ %
११. धंदे व व्यवसाय शिक्षण घेणारे विद्यार्थी (व्हाकेशनल) ६६.६ %
१२.( क्षयरोगी ५०% , १३ कर्करोगी ५०% ,१४ कृष्ठरोगी ५०% )
१३. शासनाधिकृत अधिस्विकृतीधारक पत्रकार /छायाचित्र (मोफत पास) १००%
१४. स्वातंत्र्य सैनिक व त्याच्यासोबत एक साथीदार (मोफत पास) १००%
१५. दलित पुरस्कारार्थी व त्यांच्यासोबत एक साथीदार (मोफत पास) १००%
१६. आदिवासी सेवक पुरस्कारार्थी व एक साथीदार (मोफत पास) १००%
१७. अंध व अपंग व्यक्ती ७५%
१८. अंध व अपंग व्यक्ती व त्यांच्या सोबतचे साथीदार १००%
१९. क्रिडा सवलत
(शिवाजी / दादोजी कोंडदेव / अर्जुन द्रोणाचार्य पुरस्कारार्थी सवलत )
७५%

मासिक,त्रैमासिक पास /वार्षिक सवलत कार्ड/ आवडेल तेथे प्रवास

प्रासंगिक करार यांची मागणी करण्याची व प्राप्त करण्याची कार्यपध्दती.

क्रमांक विभागाकडुन कार्यालयाकडुन पुरविली जाणारी सेवा सेवा पुरवण्यासाठी सादर करावयाची कागदपत्रे आवश्यक कागदपत्रांची पुर्तता केल्यानंतर किती कालावधीत सेवा पुरवली जाईल सेवा पुरविणारा अधिकारी कर्मचारी सेवा विहीत कालावधीत पुरविली न गेल्यास ज्याच्याकडे तक्रार करता येईल तो अधिकारी व त्याचा दुरध्वनी क्रमांक
त्रैमासिक पास योजना विहीत नमुन्यातील अर्ज,२ पासपोर्ट आकाराचे फोटो,पासाचे मुल्याची रक्कम मागणी केल्यावर तात्काळ पास देण्यात येतो. संबंधित आगार व्यवस्थापक विभाग नियंत्रक
मासिक पास योजना विहीत नमुन्यातील अर्ज,२ पासपोर्ट आकाराचे फोटो,पासाचे मुल्याची रक्कम मागणी केल्यावर तात्काळ पास देण्यात येतो संबंधित आगार व्यवस्थापक विभाग नियंत्रक
आवडेल तेथे प्रवास विहीत नमुन्यातील अर्ज,२ पासपोर्ट आकाराचे फोटो,पासाचे मुल्याची रक्कम मागणी केल्यावर तात्काळ पास देण्यात येतो संबंधित आगार व्यवस्थापक विभाग नियंत्रक
वार्षिक सवलत कार्ड विहीत नमुन्यातील अर्ज,२ स्टॅम्प आकाराचे फोटो,रुपये२००/- मागणी केल्यावर तात्काळ पास देण्यात येतो संबंधित आगार व्यवस्थापक विभाग नियंत्रक
प्रासंगिक करार विहीत नमुन्यातील अर्ज व प्रासंगिक कराराची रक्कम मागणी केल्यावर तात्काळ पास देण्यात येतो संबंधित आगार व्यवस्थापक विभाग नियंत्रक
जादा,यात्रा बाजार वाहतुकीकरीता बसेसच्या मागणीबाबत मौखिक मागणी उपलब्धतेनुसार बस पुरविण्यात येते. संबंधित आगार व्यवस्थापक विभाग नियंत्रक

 

सुरक्षित व आरामदायी प्रवासाकरीता मार्गदर्शक सूचना

 

१.मोटार वाहन नियम १०२(२)(८) नुसार बस मध्ये धुम्रपान करण्यास मनाई आहे.

२. मोटार वाहन नियम १०२(२)(८) नुसार स्फोटक व ज्वालाग्राही पदार्थ नेण्यास बंदी आहे.

३. मोटार वाहन नियम १०२(२)(७) नुसार बस मध्ये थुंकण्यास मनाई आहे.

४. मोटार वाहन नियम १०२(१)(५) नुसार बस मध्ये वाद्य वाजविण्यास मनाई आहे.

५. बसच्या दरवाजातून अगर खिडकीमधून शरीराचा कोणताही भाग बाहेर काढु नका.

६. बस चालू असताना बस चालकाशी बोलू नका.

७. ज्या थांब्यावर हमाल नसेल अशा ठिकाणी सामानाची चढ-उतार करण्यांस वाहक मदत करेल.

८. कृपया प्रवास भाड्याचे योग्य पैसे द्या व तिकीटाचा आग्रह धरा. त्याच प्रमाणे दिलेले तिकीट उचित मुल्याचे असल्याची खात्री करा. वाहकाने दिलेले तिकीट प्रवास संपेपर्यंत प्रवाशांनी स्वत:कडे ठेवणे व तपासणीसांना मागणी केल्यावर दाखविणे बंधनकारक आहे.

९. रा.प. बसमधून विना तिकीट प्रवास करणे हा मोटार वाहन कायदा १९८८ मधील कलम १७८(१)व कलम २००(१) अन्वये गुन्हा आहे. या नुसार प्रवाशांस रु.१००/- किंवा चुकविलेल्या प्रवास भाडे रक्कमेच्या दुप्पट यापैकी जी जास्त असते ती रक्कम दंडापोटी वसुल करण्यात येईल. या खेरीज चुकविलेले प्रवास भाडे सुध्दा वसुल करण्यात येईल.

१०. चालत्या बसमध्ये चढ-उतार करु नये.

११. बेवारस वस्तु आढळल्यास त्वरीत वाहक/ स्थानक प्रमुख यांचे निर्दशनास आणावी.अशा वस्तुस स्पर्श करु नये.

रा.प. सेवेने न जोडलेले गावे १२ त्याचा तपशिल खालिलप्रमाणे

अ.नं. गावाचे नांव रा.प. बससेवेने जोडलेले जवळचे  गावं अंतर कि.मी.
१. धनगरवाडी धनगारवाडी फाटा
२. दिघी गोंधवणी
३. ब्राम्हणगावं वेताळ हरेगावं
४. रांजणखोल टिळकनगर
५. शिरसगावं श्रीरामपूर
६. निपाणीवडगांव अशोकनगर फाटा १.५
७. वळदगांव उंबरगावं
८. लाडगावं  भांड कान्हेगांव २.५
९. तीसगावं वाडी राजुरी २.५
१०. कुरणपुर फत्याबाद
११. पांडवा फत्याबाद
१२. कडीत कडीत फाटा

अवैध प्रवासी वाहतूक करणाऱ्या वाहनाद्वारे प्रवास न करणेबाबत.

      

                 संपुर्ण राज्या टप्पा व कंत्राटी प्रवासी वाहतुकीचे एकाधिकार काही अपवाद वगळता फक्त म.रा.मा.प.महामंडळास आहेत. पर्यटन परवाना धारण करणाऱ्या खाजगी वाहनांतून फक्त ऐतिहासिक, धार्मिक स्थळांना भेटी देण्यासाठी पर्यटन गटाने कंत्राटी पद्धतीवर प्रवास करु शकतात. यावाहनांना परवाना नसतानांही टप्पा पद्धतीने प्रवासी वाहतूक करण्यात येते. अशी वाहतूक बेकायदेशीर असून या वाहनांद्वारे प्रवाशांनी प्रवास करु नये. काळ्या-पिवळ्या रिक्षा, टॅक्सीमधुन ३ ते ६ प्रवाशांच्या गटाने वाहतूक ठरावीक क्षेत्रामध्ये करण्याची परवानगी असते. मात्र, अशा वाहनामकडून परवान्यातील अटी व शर्तीच उल्लंघन करुन आणि निर्धारीत केलेल्या क्षेत्राबाहेर दाऊन प्रवाशांची बेकायदेशीर वाहतूक करण्यात येते. जीप्स, टेम्पो, टॅक्टर इत्यादी वाहनांना फक्त मालवाहतुकीची परवानगी असते. अशा वाहनांतून प्रवास करणे बेकायदेशीर आहे. उपरोक्त अवैधरीत्या प्रवासी वाहतूक करणाऱ्या वाहनांतून प्रवास करणे बेकायदेशीर आहे. अशा वाहनांतून प्रवास करतांना प्रवासी आढळल्यास त्यांचा खोळंबा होऊन गैरसोय होऊ शकते. तेव्हा प्रवाशांनी गैरसोय टाळण्यासाठी फक्त रा.प.बसनेच प्रवास करावा.

 

 

2 Responses

  1. Santosh Solay says:

    Nice work…..keep it up

  2. nanasaheb kamble says:

    Sir

    Kindly start online pass renewal system. Like mobile refill from PayTm. Student renew her monthly pass from online net-baking.
    here your workload also reduce.

    Regards
    Nsna
    9767629022

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *